กองกิจการนิสิต นำนิสิตเข้ารับการประเมินและคัดเลือกนักศึกษารางวัลพระราชทาน ระดับอุดมศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566
![กองกิจการนิสิต นำนิสิตเข้ารับการประเมินและคัดเลือก](../public/file_upload/news/INTRO_IMAGES/1712113289.jpg)
วันที่ 2 เมษายน 2567 งานวินัยและพัฒนานิสิตสู่ความเป็นเลิศ กองกิจการนิสิต มหาวิทยาลัยพะเยา นำนิสิตที่มีผลงานดีเด่น และผ่านการคัดเลือกตามเกณฑ์ให้เป็นตัวแทนนิสิตมหาวิทยาลัยพะเยา นายวีรภัทร์ สินธุวงศ์ นิสิตชั้นปีที่ 4 สาขาการตลาดดิจิตอล คณะบริหารธุรกิจและนิเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา เข้ารับการประเมินและคัดเลือกนักศึกษารางวัลพระราชทาน ระดับอุดมศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566 เขตภาคเหนือ ณ มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา จังหวัดนครสวรรค์
![SDGs 4 สร้างหลักประกันว่าทุกคนมีการศึกษาที่มีคุณภาพอย่างครอบคลุมและเท่าเทียม และสนับสนุนโอกาสในการเรียนรู้ตลอดชีวิต](img/sdg/SDGs4-230-x-230.jpg)