ขอเชิญร่วมเสนอผลงานการคัดเลือกเยาวชนดีเด่น
![ขอเชิญร่วมเสนอผลงานการคัดเลือกเยาวชนดีเด่น](../public/file_upload/news/INTRO_IMAGES/1710821653.jpg)
ขอเชิญร่วมเสนอผลงานการคัดเลือกเยาวชนดีเด่น สมาคมสภาสังคมสงเคราะห์แห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ เนื่องในวันเยาวชนแห่งชาติ ประจำปี 2567 เพื่อพิจารณาคัดเลือกเป็นตัวแทนนิสิตมหาวิทยาลัยพะเยา จำนวน 1 คน
————————————
ทั้งนี้ ขอให้ส่งแบบเสนอประวัติและผลงานนิสิต ไปยังงานวินัยและพัฒนานิสิตสู่ความเป็นเลิศ กองกิจการนิสิต หรือ E-mail : nuttanun.th@up.ac.th
ภายในวันศุกร์ ที่ 29 มีนาคม 2566
_____________________________________
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ หน่วยพัฒนานิสิตสู่ความเป็นเลิศและสากล หมายเลขโทรศัพท์ 0 5446 6666 ต่อ 6247-8 ☎️☎️